Ramani za vyumba vitatu
Chagua ramani ya vyumba vitatu
Kila ramani ya nyumba ya vyumba vitatu ina namba yake. Ona picha zake kwa pande zote, kisha pakua ramani unayoipenda.
Hizi ni ramani za awali, wazo la kuanzia. Kabla ya kujenga, ramani ichorwe kwa ukamilifu na kupitishwa na mbunifu aliyesajiliwa. Soma zaidi
Namba ya ramaniVV-1
113.4 m²
Picha 3
Vyumba 3 · Self · Baraza la nguzo
Vyumba 3Master 1Vyoo 2
Namba ya ramaniVV-2
85 m²
Picha 3
Vyumba 3 · Nyumba ndogo
Vyumba 3Master 1Vyoo 2
Namba ya ramaniVV-3
115 m²
Picha 3
Vyumba 3 · Ya kisasa · Umbo la L
Vyumba 3Master 1Vyoo 2
Namba ya ramaniVV-4
143 m²
Picha 2
Vyumba 3 · Master · Baraza la mbele
Vyumba 3Master 1Vyoo 2
Namba ya ramaniVV-5
108 m²
Picha 3
Vyumba 3 · Master · Paa la hip
Vyumba 3Master 1Vyoo 2